Mô tả
Kính mong quý khách lấy hóa đơn VAT khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật.
| Thương hiệu: HPMM | Tình trạng: Còn hàng |
| Bảo hành: 12 tháng | Xuất xứ: Trung Quốc |
Mua sản phẩm này bạn sẽ được giao hàng miễn phí trong nội thành Hà Nội | Danh sách cửa hàng | Chính sách bảo hành | |||
| Chia sẻ kinh nghiệm | Liên hệ và hỏi đáp |
Hotline: 0983.662.162 – 0982.522.311
Đặc điểm nổi bật của Máy hút dầu thải khí nén HC-2097
Máy hút dầu thải khí nén HC-2097 là sản phẩm máy hút nhớt ô tô tiên tiến nhất hiện nay.Sở hữu bình chứa dung tích 80lit và bình đo dầu 9lit cùng dụng cụ chuyên dụng giúp hút sạch lượng dầu thải, nhớt bên trong xe máy, oto nhằm hoàn thiện triệt để quy trình thay dầu, bôi trơn động cơ, mang lại sự chuyên nghiệp cho các tiệm sửa chữa, bảo dưỡng xe hơi, xe tải chuyên dụng.
Sử dụng máy hút nhớt thải khí nén HC-2097 giúp tiết kiệm thời gian, độ chính xác, tối ưu chi phí cho người sử dụng
- Thiết kế trong suốt, dễ dàng quan sát lượng dầu thải
- Sử dụng khí nén, hiệu quả triệt để
- Hệ thống chống quá tải, đảm bảo độ an toàn
- Cấu tạo vật liệu tiêu chuẩn chất lượng
| Thông số kỹ thuật: | |
| Mã sản phẩm: | HC-2097 |
| Hãng sản xuất: | HPMM |
| Áp suất hút: | 0-0.9 kg/cm2 |
| Áp suất khí vào: | 8-10kg/cm2 |
| Bình chứa: | 72L /Bình thủy tinh 10L |
| Tốc độ hút: | 1-6.5 lít/phút |
| Áp suất xả dầu: | 0.85/cm2 |
| Nhiệt độ dầu làm việc: | < 40-60 độ |
| Nhiệt độ dầu bình chứa: | < 80 độ |
| Dung tích bình đo dầu: | 9 lít |
| Kiểu bơm: | Chân không |
| Khay hứng dầu: | có |
| Trọng lượng: | 17.5/20kG |
| Kích thước: | 470×440×940mm/270×270×575mm (2 thùng) |
| Đóng gói: | thân máy, phụ kiện chính hãng |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Bình hút dầu trong suốt, dễ dàng kiểm soát lượng dầu thải

Máy hút dầu thải khí nén HC-2097 được thiết kế dựa trên những ưu điểm của các dòng sản phẩm trước và phát triển thêm theo nhu cầu thực tế của người dùng. Bình chứa được chia ra làm 2 với dung tích bình chứa dầu lên tới 80lit và bình đo dầu thải 9lit trong suốt, giúp dễ dàng quan sát được lượng dầu thải, mang lại độ chính xác, hiệu quả triệt để trong quá trình thay dầu, làm sạch động cơ.
Van bi tại khay hứng của máy hút dầu thải HC-2097 dầu làm nhiệm vụ kiểm tra dầu trước khi đưa vào bình chứa
Sử dụng khí nén, hạn chế sức, hiệu quả triệt để

Tận dụng thiết bị không thể thiếu cho mỗi cửa tiệm bảo dưỡng xe, máy hút dầu thải khí nén HC-2097 vận hành bằng cách kết hợp với máy nén khí nhằm mang lại độ chính xác cao hơn, hạn chế sức người, tiết kiệm thời gian và chi phí.
Khai thác dầu tốc độ cao mất 2 phút/xe
Sử dụng sản phẩm sẽ tạo được sự chuyện nghiệp, tạo dựng lòng tin cho khách hàng
Hệ thống chống quá tải, đảm bảo an toàn tuyệt đối

Được nghiên cứu và đưa ra thị trường dưới sự kiểm định khắt khe, máy hút dầu thải khí nén HC-2097 trang bi hệ thống chống quá tải,quá nhiệt, đảm bảo độ an toàn cho sản phẩm và người dùng
Đặc biệt, sản phẩm máy hút dầu HC-2097 khí nén sử dụng phù hợp với các loại dây thăm với kích thước từ 6-8mm được làm từ đồng hoặc chất liệu PVC dẻo
Cấu tạo vật liệu đạt tiêu chuẩn chất lượng

Máy hút dầu thải khí nén HC-2097 cấu tạo thân bình chứa được làm từ thép chống gỉ, chắc chắn đến từng chi tiết. Mỗi bộ phận máy hút dầu đều đảm nhận 1 chức năng khác nhau nhưng có sự liên kết chặt chẽ nhằm mang lại hiệu quả tối đa của sản phẩm, đảm bảo khả năng hút sạch dầu nhớt nhanh nhất, chính xác, không làm ảnh hưởng, giữ sạch sẽ cho khu vực làm việc
Quý khách hàng có nhu cầu mua Máy hút dầu thải dùng khí nén HPMM HC-2097 hay còn bất kỳ thắc mắc nào liên quan đến thiết bị, xin vui lòng liên hệ số hotline 0982 522 311 để đặt hàng và nghe nhân viên điện máy Phương Nam tư vấn nhanh chóng, miễn phí.
Mọi thông tin về sản phẩm xin vui lòng liên hệ:
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯƠNG NAM
Hotline: 0983.662.162 – 0982.522.311







Đánh giá
Chưa có bài đánh giá nào.