| Mã sản phẩm: | KC-326 |
| Hãng sản xuất: | Kocu |
| Chất liệu: | Thép hợp kim, sơn tĩnh điện |
| Màu sắc: | xanh |
| Trọng lượng: | 60kg |
| Số ngăn: | 6 |
| Bánh xe: | 4 |
| Kích thước: | 780x465x820mm -Kích thước có bánh xe:780x465x975mm |
| Kích thước đóng gói: | 820x530x860mm |
| Đặc tính khác: | chịu tải cao |

Tủ đựng đồ nghề Kocu KC-326 gồm 6 ngăn với kích thước to nhỏ khác nhau, giúp bạn cất giữ được nhiều dụng cụ đồ nghề hơn. Khung tủ và các ngăn kéo được làm từ chất liệu cao cấp, có thể chịu được tải trọng lên tới 330kg. Kích thước ngăn tủ nhỏ là 545 x 395 x 45 mm, kích thước ngăn tủ to là 545 x 395 x 125 mm. Với ngăn tủ to, người dùng có thể để các dụng cụ có kích thước dài như kìm, mỏ lết, cờ lê, tay vặn… Với ngăn tủ nhỏ, có thể để các đầu tuýp, ốc vít… Tủ đựng đồ nghề Kocu KC-326 được sản xuất theo công nghệ hiện đại của Trung Quốc nên có độ bền cao. Các ngăn kéo có độ nhạy cao, không bị kẹt trong quá trình sử dụng.
Tủ đựng đồ nghề 6 ngăn KC-326 được Phương Nam cung cấp với giá thành tốt nhất, chất lượng chính hãng 100%, với đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ hỗ trợ, chăm sóc khách hàng tận tâm, bảo hành chu đáo.
Mọi thông tin về sản phẩm xin vui lòng liên hệ:
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯƠNG NAM
Hotline: 0912.653.328 – 0982.522.311









Hãy là người đầu tiên nhận xét “Tủ đựng đồ nghề 6 ngăn Kocu KC-326”