Mô tả
Kính mong quý khách lấy hóa đơn VAT khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật.
| Thương hiệu: HPMM | Tình trạng: Còn hàng |
| Bảo hành: 12 tháng | Xuất xứ: Trung Quốc |
Mua sản phẩm này bạn sẽ được giao hàng miễn phí trong nội thành Hà Nội | Danh sách cửa hàng | Chính sách bảo hành | |||
| Chia sẻ kinh nghiệm | Liên hệ và hỏi đáp |
Hotline: 0983.662.162 – 0982.522.311
Máy hút dầu thải ô tô dùng khí nén Model HD-2197 có tốc độ hút nhanh, vận hành dễ dàng, an toàn
Máy hút dầu thải công nghiệp loại dung tích 80 lít, phù hợp sử dụng tại các gara sửa chữa ô tô. Sản phẩm sử dụng năng lượng từ hệ thống máy nén khí, an toàn, đạt hiệu suất cao nhất với áp lực khí nén vào 7 – 10 kg/cm2.
Tốc độ hút nhanh 6,5 lít/phút dễ dàng thực hiện trong chốc lát, rút ngắn thời gian chờ đợi trong khâu sửa chữa. Không những thế, thiết bị hút dầu này còn làm sạch hết các dầu thừa còn sót lại để đảm bảo dầu mới vào được sạch nhất.
Máy hút dầu thải ô tô Model HD-2197 vừa đảm bảo hiệu quả, vừa không mất công sức cho thợ sửa, giúp bạn rảnh rang hơn để thực hiện các công việc khác.
| Thông số kỹ thuật: | |
| Mã sản phẩm: | HD-HC2197 |
| Hãng sản xuất: | HPMM |
| Áp suất hút: | 0-0.9 kg/cm2 |
| Áp suất khí vào: | 7-10kg/cm2 |
| Bình chứa: | 80 lít |
| Tốc độ hút: | 1-6.5 lít/phút |
| Áp suất xả dầu: | 0.85/cm2 |
| Nhiệt độ dầu làm việc: | < 40-60 độ |
| Nhiệt độ dầu bình chứa: | < 80 độ |
| Dung tích bình đo dầu: | 9 lít |
| Kiểu bơm: | Chân không |
| Khay hứng dầu: | có |
| Trọng lượng: | 17.5/20kG |
| Kích thước: | 470×440×940mm/270×270×575mm |
| Đóng gói: | thân máy, phụ kiện chính hãng |
| Bảo hành: | 12 tháng |

Ưu điểm máy hút dầu thải ô tô Model HD-2197
- Máy tuy lớn nhưng hỗ trợ bánh xe chắc chắn, giúp bạn di chuyển máy dễ dàng, phù hợp để sử dụng và cất đặt.
- Chất liệu bằng kim loại không gỉ, sơn tĩnh điện chống gỉ, chống mài mòn cao.
- Ống hút lớn 8mm x 700mm, tốc độ hút nhanh.
- Dung tích chứa dầu thải lớn 80 lít, cho bạn làm việc được nhiều lượt xe hơn mới phải thay đổ vệ sinh.
- Dung tích chứa dầu thải có thước đo dạng trong suốt 15 lít, giúp bạn quan sát được quá trình hoạt động của máy hút dầu thải ô tô Model HD-2197.
- Có khay đựng dầu tiện dụng.
- Không sử dụng điện nên an toàn. Sử dụng năng lượng từ máy nén khí không lo rủi ro.

Quý khách hàng có nhu cầu mua Máy hút dầu thải dùng khí nén HPMM HC-2197 hay còn bất kỳ thắc mắc nào liên quan đến thiết bị, xin vui lòng liên hệ số hotline 0982 522 311 để đặt hàng và nghe nhân viên điện máy Phương Nam tư vấn nhanh chóng, miễn phí.
Mọi thông tin về sản phẩm xin vui lòng liên hệ:
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯƠNG NAM
Hotline: 0912.653.328 – 0982.522.311













Đánh giá
Chưa có bài đánh giá nào.