Mô tả
Kính mong quý khách lấy hóa đơn VAT khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật.
| Thương hiệu: HPMM | Tình trạng: Còn hàng |
| Bảo hành: 12 tháng | Xuất xứ: Trung Quốc |
Mua sản phẩm này bạn sẽ được giao hàng miễn phí trong nội thành Hà Nội | Danh sách cửa hàng | Chính sách bảo hành | |||
| Chia sẻ kinh nghiệm | Liên hệ và hỏi đáp |
Hotline: 0983.662.162 – 0982.522.311
Máy hút dầu thải khí nén HC-2297 là sản phẩm không thể thiếu cho mỗi tiệm sửa xe chuyên nghiệp hiện nay và được coi là bước tiến mạnh mẽ, giải phóng sức người, mang lại hiệu quả tuyệt đối cho công đoạn bảo hành, bảo dưỡng xe.
Máy hút dầu thải oto HC-2297 khí nén với tốc độ hút 1 – 6.5 lit/phút cùng phụ kiện dây hút dài, giúp hút kỹ triệt để mọi ngóc ngách bên trong hộp số, loại bỏ mọi cặn bẩn mà phương pháp thông thường không làm được, từ đó giúp quá trình thay dầu, làm mới động cơ trở nên hiệu quả hơn, tạo dựng uy tín và lòng tin cho khách hàng.
- Khả năng vận hành liên tục, hiệu quả tối ưu
- Kết hợp máy nén khí, hút dầu đều, không gây hại cho sức khỏe
- Hệ thống chống quá tải, không tràn dầu
- Dễ dàng sử dụng, độ bền cao
| Thông số kỹ thuật: | |
| Mã sản phẩm: | HC-2297 |
| Hãng sản xuất: | HPMM |
| Áp suất hút: | 0-0.9 kg/cm2 |
| Áp suất khí vào: | 7-10kg/cm2 |
| Bình chứa: | 80L /Bình thủy tinh 10L |
| Tốc độ hút: | 1-6.5 lít/phút |
| Áp suất xả dầu: | 0.85/cm2 |
| Nhiệt độ dầu làm việc: | < 40-60 độ |
| Nhiệt độ dầu bình chứa: | < 80 độ |
| Dung tích bình đo dầu: | 9 lít |
| Kiểu bơm: | Chân không |
| Khay hứng dầu: | có |
| Trọng lượng: | 15.8/18Kg |
| Kích thước: | 550x455x1460mm |
| Đóng gói: | thân máy, phụ kiện chính hãng |
| Bảo hành: | 12 tháng |

Máy bơm hút dầu thải HC-2297 sử dụng kiểu bơm chân không.
Máy bơm hút dầu thải HC-2297 sử dụng máy nén khí chuyên dụng để tạo ra áp lực hút lên tới 7 – 10 kg/cm2 và tốc độ hút nhanh 1 – 6.5 lít/phút, có thể thực hiện trong thời gian ngắn.
Thiết bị có khay hứng dầu, có sẵn vòi hút, nên người dùng mua sản phẩm về là sử dụng được ngay luôn mà không phải mua thêm linh kiện gì thêm.
Bình chứa dầu 80 lít và dung tích bình đo dầu khá lớn 12 lít, dạng trong suốt giúp người dùng quan sát được quá trình hoạt động của máy bơm hút dầu.

Máy bơm hút dầu thải HC-2297 có bánh xe để có thể di chuyển máy đến nhiều nơi. Máy trọng lượng khá nặng, chắc chắn, vỏ ngoài bằng kim loại sơn tĩnh điện chống gỉ sét, an toàn khi làm việc cả ngoài trời.
Lưu ý: Thiết bị này không thích hợp trong môi trường dung môi, nước hoặc chất lỏng ăn mòn. Ví dụ dầu diesel, dầu phanh, hóa chất,… Nếu máy có những lỗi từ việc bảo quản không đúng cách, hãng không chịu bảo hành.
Quý khách hàng có nhu cầu mua Máy hút dầu thải dùng khí nén HPMM HC-2297 hay còn bất kỳ thắc mắc nào liên quan đến thiết bị, xin vui lòng liên hệ số hotline 0982 522 311 để đặt hàng và nghe nhân viên điện máy Phương Nam tư vấn nhanh chóng, miễn phí.
Mọi thông tin về sản phẩm xin vui lòng liên hệ:
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯƠNG NAM
Hotline: 0983.662.162 – 0982.522.311






Đánh giá
Chưa có bài đánh giá nào.