Mô tả
Kính mong quý khách lấy hóa đơn VAT khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật.
| Thương hiệu: HPMM | Tình trạng: Còn hàng |
| Bảo hành: 12 tháng | Xuất xứ: Trung Quốc |
Mua sản phẩm này bạn sẽ được giao hàng miễn phí trong nội thành Hà Nội | Danh sách cửa hàng | Chính sách bảo hành | |||
| Chia sẻ kinh nghiệm | Liên hệ và hỏi đáp |
Hotline: 0983.662.162 – 0982.522.311
Máy hút dầu thải khí nén là sản phẩm chuyên dụng hỗ trợ việc thay dầu nhớt ô tô, xe máy hay các thiết bị máy móc giúp tiết kiệm công sức cho người sử dụng. Máy hút dầu thải dùng khí nén sử dụng nguồn khí nén để tạo lực chuyển động hút dầu thải. Đây là loại máy đang rất được ưa chuộng tại các gara ô tô, nhà xưởng trên toàn quốc với tính năng tiện lợi cùng mức giá thành tương đối rẻ.
Máy hút dầu thải dùng khí nén HC-3297 Máy hút dầu thải công nghiệp có bình chứa rộng lên đến 80 lít hoạt động bằng cơ chế khí nén đơn giản nên không cần nguồn điện giúp cho khả năng hút dầu thải công nghiệp rất lớn, thời gian sử dụng dài mà không cần phải thay thế…
- Khả năng vận hành liên tục, hiệu quả tối ưu
- Kết hợp máy nén khí, hút dầu đều, không gây hại cho sức khỏe
- Hệ thống chống quá tải, không tràn dầu
- Dễ dàng sử dụng, độ bền cao
| Thông số kỹ thuật: | |
| Mã sản phẩm: | HC-3297 |
| Hãng sản xuất: | HPMM |
| Áp suất hút: | 0-0.9 kg/cm2 |
| Áp suất khí vào: | 7-10kg/cm2 |
| Bình chứa: | 80L /Bình thủy tinh 9L |
| Tốc độ hút: | 1-6.5 lít/phút |
| Áp suất xả dầu: | 0.85/cm2 |
| Nhiệt độ dầu làm việc: | < 40-60 độ |
| Nhiệt độ dầu bình chứa: | < 80 độ |
| Dung tích bình đo dầu: | 9 lít |
| Kiểu bơm: | Chân không |
| Khay hứng dầu: | có |
| Trọng lượng: | 15.8/18Kg |
| Kích thước: | 550x455x1460mm |
| Đóng gói: | thân máy, phụ kiện chính hãng |
| Bảo hành: | 12 tháng |

Tính năng nổi bật:
- Hoạt động bằng khí nén, chuyên dùng cho xe hơi.
- Chất liệu thép sơn tính điện không gỉ, có bánh xe di chuyển tiện lợi khi làm việc.
- Có khay hứng dầu. Bình đo dầu trong suốt, cho phép quan sát quy trình hút.
- Có van bi ở khay hứng dầu, cho phép kiểm tra dầu trước khi dẫn vào bình chứa.
- Trang bị hệ thống chống quá tải, đảm bảo an toàn trong quá trình hút.
- Không dùng điện, an toàn.

Quý khách hàng có nhu cầu mua Máy hút dầu thải dùng khí nén HPMM HC-3297 hay còn bất kỳ thắc mắc nào liên quan đến thiết bị, xin vui lòng liên hệ số hotline 0982 522 311 để đặt hàng và nghe nhân viên điện máy Phương Nam tư vấn nhanh chóng, miễn phí.
Mọi thông tin về sản phẩm xin vui lòng liên hệ:
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯƠNG NAM
Hotline: 0983.662.162 – 0982.522.311







Đánh giá
Chưa có bài đánh giá nào.