Mô tả
Kính mong quý khách lấy hóa đơn VAT khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật.
| Thương hiệu: Idea | Tình trạng: Còn hàng |
| Bảo hành: 06 tháng | Xuất xứ: Trung Quốc |
Mua sản phẩm này bạn sẽ được giao hàng miễn phí trong nội thành Hà Nội | Danh sách cửa hàng | Chính sách bảo hành | |||
| Chia sẻ kinh nghiệm | Liên hệ và hỏi đáp |
Hotline: 0983.662.162 – 0982.522.311
Máy mài sàn DMS250 (220V) là thiết bị chuyên được sử đụng để đánh bóng nền bê tông. Máy mài sàn bê tông DMS 250 với đường kính đĩa mãi 250mm, khả năng làm việc với hiệu suất cao và ổn định, tỷ lệ hỏng hóc thấp. Động cơ bền bỉ, linh hoạt dễ dàng sử dụng. Máy được nhập khẩu từ Trung Quốc, giá thành hợp lý, phụ kiện phụ tùng thay thế sẵn có.
Thông số kỹ thuật:
| Model | DMS 250 |
| Đường kính đĩa mài | 250mm |
| Tốc độ quay mài | 1800r/min |
| Hiệu suất mài | Mài thô 4-8m2/h |
| Mài tinh 8-18m2/h | |
| Tuổi thọ đĩa mài | 400-800m2/đĩa đơn |
| Model động cơ | YL – 90 |
| Công suất đông cơ | 3Kw/220v |
| Kích thước bên ngoài | 980mmx350mmx930mm |
| Trọng lượng máy | 100kg |

Đặc điểm của máy mài sàn bê tông DMS-250 (220V)
- Máy này sử dụng nguồn điện 220V, dễ vận hành, không đặc biệt thích hợp cho hoạt động của các thuộc tính điện công nghiệp.
- Hiệu quả cao: nghiền thô: 5-10m mét vuông / giờ, nghiền mịn 10-25 mét vuông / giờ;
- Chất lượng tốt: độ phẳng và êm ái của sàn tiếp đất là tốt;
- Khả năng thích ứng mạnh mẽ: thích hợp cho xây dựng mà không có nguồn điện 380V, thuận tiện cho việc lấy điện.
- Máy mài sàn này có thể làm việc trên các sàn bê tông, nhiều công dụng .
- Máy này có ưu điểm về tốc độ cao và áp suất cao, hoạt động ổn định
- Làm mát tự động góc làm mát trung tâm và góc đĩa mài.

Nếu bạn có nhu cầu mua máy mài sàn bê tông xây dựng chúng tôi giới thiệu trên thì nhanh tay liên hệ ngay với Phương Nam để nhận được tư vấn miễn phí và hỗ trợ mua hàng với gia tốt nhất! Chúng tôi cam kết 100% chất lượng, hàng chính hãng. Tất cả các sản phẩm có bán tại Phương Nam đều có nguồn gốc, xuất xứ rõ ràng. Chắc chắn không làm bạn thất vọng. Ngoài ra chúng tôi còn cung cấp các loại máy xây dựng như: máy bơm vữa, máy cắt uốn sắt, máy đầm bàn,… mà quý khách có thể tìm hiểu thêm
Mọi thông tin về máy xin vui lòng liên hệ:
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯƠNG NAM
Hotline: 0912.653.328 – 0982.522.311







Đánh giá
Chưa có bài đánh giá nào.