Mô tả
Kính mong quý khách lấy hóa đơn VAT khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật.
| Thương hiệu: Idea | Tình trạng: Còn hàng |
| Bảo hành: 06 tháng | Xuất xứ: Trung Quốc |
Mua sản phẩm này bạn sẽ được giao hàng miễn phí trong nội thành Hà Nội | Danh sách cửa hàng | Chính sách bảo hành | |||
| Chia sẻ kinh nghiệm | Liên hệ và hỏi đáp |
Hotline: 0983.662.162 – 0982.522.311
Máy xoa nền bê tông mini DMR600 là máy xoa mặt đánh bóng bê tông mini có khả năng xoa bằng phẳng nền bê tông rất nhanh, máy xoa nền bê tông rất hiệu quả với người sử dụng đảm bảo cho các công trình xây dựng đạt chất lượng cao, được nhiều dự án chủ đầu tư, chủ công trình tin dùng.
Thông số kỹ thuật:
| Model | DMR600 |
| Loại động cơ | Honda GX160 |
| Công suất | 5.0-6.5HP |
| Tốc độ làm việc | 60~135v/ph |
| Đường kính mâm | 580mm |
| Độ dày mâm | 2.3mm |
| Chiêu rộng làm việc | 600mm |
| KT lưỡi (mm) | 190*125 |
| Độ dày lưỡi | 1.6mm |
| Trọng lượng | 80kg |
| Kt (cm) | 67*67*74 |

Khi vận hành sử dụng máy xoa nền bê tông phải sử dụng đúng kỹ thuật để đảm bảo được độ đánh bóng mặt nền cho mặt nền phẳng. Khi sử dụng việc đầu tiên yêu cầu người điều khiển máy xoa nền bê tông phải nắm rõ các thao tác vận hành máy cũng như những thông số kỹ thuật máy để điều chỉnh máy khi gặp sự cố

Nếu bạn có nhu cầu mua máy xoa nền bê tông xây dựng chúng tôi giới thiệu trên thì nhanh tay liên hệ ngay với Phương Nam để nhận được tư vấn miễn phí và hỗ trợ mua hàng với gia tốt nhất! Chúng tôi cam kết 100% chất lượng, hàng chính hãng. Tất cả các sản phẩm có bán tại Phương Nam đều có nguồn gốc, xuất xứ rõ ràng. Chắc chắn không làm bạn thất vọng. Ngoài ra chúng tôi còn cung cấp các loại máy xây dựng như: máy bơm vữa, máy cắt uốn sắt, máy đầm bàn,… mà quý khách có thể tìm hiểu thêm
Mọi thông tin về máy xin vui lòng liên hệ:
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯƠNG NAM
Hotline: 0912.653.328 – 0982.522.311

Đánh giá
Chưa có bài đánh giá nào.