Mô tả
Kính mong quý khách lấy hóa đơn VAT khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật.
| Thương hiệu: Kocu | Tình trạng: Còn hàng |
| Bảo hành: 12 tháng | Xuất xứ: Trung Quốc |
Mua sản phẩm này bạn sẽ được giao hàng miễn phí trong nội thành Hà Nội | Danh sách cửa hàng | Chính sách bảo hành | |||
| Chia sẻ kinh nghiệm | Liên hệ và hỏi đáp |
Hotline: 0983.662.162 – 0982.522.311
Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn, sau khi sử dụng có thể gấp gọn được, khung giá vững chắc. Cơ cấu thủy lực bền bỉ, chắc chắn. Kích cá sấu thủy lực dùng tay.
Thông số kỹ thuật:
| Mã sản phẩm: | KC-3T |
| Hãng sản xuất: | Kocu |
| Tải trọng nâng: | 3T |
| Chiều cao lớn nhất: | 464mm |
| Chiều cao nhỏ nhất: | 127mm |
| Trọng lượng: | 33.5Kg |
| Kích thước: | 680x350x215mm |
| Bảo hành: | 6 tháng |

Đặc điểm kích cá sấu:
+ Thiết kế nhỏ gọn, dễ sử dụng
+ Khung giá vững chắc
+ Cơ cấu thủy lực bền bỉ, an toàn
+ Kích cá sấu 3 tấn kiểu thủy lực dùng tay
Quý khách hàng có nhu cầu mua Kích cá sấu 3 tấn 2 piston Kocu KC-3T hay còn bất kỳ thắc mắc nào liên quan đến thiết bị, xin vui lòng liên hệ để đặt hàng và nghe nhân viên điện máy Phương Nam tư vấn nhanh chóng, miễn phí.
Mọi thông tin về sản phẩm xin vui lòng liên hệ:
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯƠNG NAM
Hotline: 0983.662.162 – 0982.522.311











Đánh giá
Chưa có bài đánh giá nào.